.
dinhphan
1 ... 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28 ... 96 - bottom

Hi mauxanh,
Hồ sơ completed ngày nào, để Ltt cập nhật danh sách F4-2001?

223691 top -

Dạ, so-ri, so-ri. :)

mx đã trả lời bên nhà rùi đó ạh.

223694 top -
@ mauxanhhyvong:

dinhphan thì tiếng Anh, tiếng Em, thứ nào củng tệ.

Xem bài của quangtrung "tiếng Anh của hắn", dinhphan thấy mình củng không khác gì nhân vật "hắn" trong bài đó.

Hoảng quá, phải đi học thôi. Được miếng nào hay miếng nấy.

223715 top -

Chào dinhphan,

Có gì mới chưa anh bạn? Có tin vui gì thì nhớ "la" lên nha. Gởi lời chúc sức khoẻ anh và gia đình.

223726 top -

Quý Anh thân mến...

Em gõ cửa nhà Anh dinhphan vì... trong nhà có 1 nam + 1 nữ =... em hổng biết à nhe... gõ cửa xong nghe... AI KÊU TUI ĐÓ, CÓ 2 TUI NGHE NÈ... hehehe... sợ quá chân chạy mà tay cầm đôi dép nè... em ráng qua bển sớm nâng ly rượu mừng gặp Quý Anh chứ bộ... say tình rồi... hehehe...

223782 top -

Bài nhạc này trongdung hát đó sao?
Sao thấy nghi quá, hahaha.

223786 top -

@ Anh Khaluan kính mến:

Em tặng mà Đàm Vĩnh Biệt hát, ý quên Đàm Vĩnh Hưng hát đó... 1 2 3... lâu lâu lâu thì ta mới nhậu 1 lần... hehehe

223793 top -
Chào anh khacvinh, chào khaluan, giusetrongdung.

Khá lâu mấy anh em mới hội tụ dzô đây nhỉ, dinhphan vui lắm

dinhphan vẩn đang chờ thư PV anh khacvinh ui. Lo lắng, bực bội giống như khaluan chờ SSC vậy.

giussetrongdung nói dzụ gì mà khó hiểu ghê. Bửa nay tái xuất giang hồ, nói chuyện cao siêu dzậy?

Nhưng phải cảm ơn Trongdung vì dinhphan củng thích nghe bài nhạc này.

223848 top -

Hehe, cứ bình tâm đi anh dinhphan ui, chuyện gì đến nó sẽ đến mà, hehe.

Giống như chờ SS một hồi mệt quá nên hổng thèm chờ nữa, hehe.

@ trongdung:
Tự nhiên nhắc nhậu làm thèm và nhớ mấy huynh đệ quá, hic hic.
Nhậu gì thì nhậu nhưng nhớ kiu CocaCola cho hiền huynh khacvinh đó nghen em trai, hehe.

223870 top -

Image

Anh Khacvinh ơi, của quý của Anh nè... hehehe

223904 top -

Hehe... cám ơn trongdung nghe. Khoẻ không em? Bớt bớt nhe... nói vậy chứ gởi em chai này uống cho dzui...nhớ mời anh dinhphan (chủ nhà), nguyen huy, caotran...dzô cho khí thế...trunghai, khaluan chịu phiền đứng..."ngó" nghe...hehe...

Image

223911 top -

@ Anh Khacvinh ơi, chai này em đem ra tiệm thợ bạc bán được nhiều... chai hơn... thanks Anh...

P/S: alô, vàng hôm nay tính nhiêu kg vây... còn chai này sao... vô giá à...

223913 top -
Anh khacvinh ưu ái với thằng em quậy hén. Giusetrongdung gặp chai đó là không kiu ai đâu.

Mà sao lúc nào anh củng có sẳn "chai" vậy hả anh?

223916 top -
@dinhphan
rượu khacvinh gởi cho trongdung nhưng trong nha dinhphan. khi nào khui nhớ cho chulambi 1ly nha. mình vẫn còn mao đài ở VN ko biết bao giờ anh em mình lại có dịp uống đây Ha ha ha

224012 top -
@ chulambi:

dinhphan vẩn mong một ngày nào đó, tất cả chúng ta cùng gặp nhau, cùng vui đùa, cùng thưởng thức hương vị Mao Đài, cái hương vị của tình bằng hửu. Khó quên!

224139 top -
dinhphan
1 ... 22, 23, 24, 25, 26, 27, 28 ... 96

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*THÔNG TIN QUAN TRỌNG: Do tình hình dịch COVID-19 diễn biến phức tạp, từ ngày 19/3, Đại Sứ Quán và Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ sẽ ngừng phỏng vấn cấp xét thị thực. Toàn bộ lịch hẹn từ ngày 19/3 trở đi sẽ bị huỷ. Xem thông tin chi tiết

Image
Image