.
Câu lạc bộ F4 - Ngày ưu tiên năm 2003
1 ... 163, 164, 165, 166, 167, 168, 169, 170 - bottom

@Blackstorm: chúc mừng anh nhé!

600963 top -

@anhhaoF4: Nhà mình mới chỉ đặt lịch chích ngừa , Chính thứ 3 6/9 nạy Còn ksk thì hôm qua 2/9 với hôm nay cưối tuần nên ko làm việc, đợi thứ 2 đầu tuần rồi mình mới gọi đặt lịch KSK. FB của mình là : https://www.facebook.com/minh.huy.794 có gì add friend dễ nói chuyện hen.

600964 top -
Chào CLB f4-2003
Gia đình tôi đã phỏng vấn ngày 6/9 và đã được chấp thuận cấp visa. Cũng như các chị em đi trước nói , diện F4 phỏng vấn rất dễ, gia đình tôi chỉ hỏi đương đơn chính 4 câu : NBL đi diện gì? đi năm nào? có về VN không? mấy lần? Nếu anh chị chuẩn bị các giấy tờ như VDT hướng dẫn thì yên tâm sẽ được cấp visa. Nhân đây tôi cũng xin cám ơn các anh chị em đã nhiệt tình tư vấn , hướng đẫn cho hồ sơ tôi được hoàn chỉnh, và chúc Vietditru luôn phát triển , chúc các anh chị thật nhiều sức khoẻ.

À, ngày phỏng vấn nhà tôi có 2 hộ gia đình, gia đình người e , lúc ở bàn sơ vấn có hỏi thuế 2015 của người đồng bảo trợ ( do người em quên không mang theo), nhưng khi phỏng vấn vẫn được cấp visa mà không yêu cầu bổ túc gì cả.

601031 top -
bạn ơi cái vụ NBL về VN mấy lần sao nhớ bạn nhi? tại về cũng nhiều lặm chỉ nhớ dc về lần gần nhất thôi

601032 top -

@hoangminhvu991 : nhà tôi cũng không nhớ chính xác, nên chỉ nói "khoảng 5 lần ". Còn bạn, theo tôi, mình nói " NBL về nhiều lần nhưng lần về gần nhất là...."

601034 top -
Nhà mình diên F4, pd 22/09/2003, hôm qua phỏng vấn đã thành cộng Nhà mình hỏi hơi nhiều nhưng không đòi hỏi bằng chứng hình ảnh gì cả. Câu hỏi nhà mình là ai bảo lãnh, người bảo lãnh làm nghề gì, ngoài người bảo lãnh còn ai ở Mỹ k, người bảo lãnh có gđ chưa, người đưọc bảo lãnh với chồng quen nhau trong hoàn cảnh ra sao... Done!

601037 top -
Sáng nay gd mình pv sau 2 gia đình của 2 đứa em, nhưng chỉ gd mình yêu cầu bổ túc hồ sơ ( thêm nguoi đồng bảo trợ ) với lý do: vợ chồng em gái của mình bảo trợ lần này nhiều ngươi... Có 1 chút hụt hẩng nhưng vẫn vui vì buổi pv tốt đep.
Nếu gd ae nào đi nhiều như ae mình nên chú ý điều này, mặc dù tài chính đủ điều kiên...

601058 top -

Mong bạn vptrinh có thể nói rõ chi tiết hơn được không vậy vì nhà mình cũng có tới 3 gia đình (3 bộ hồ sơ) giống nhà bạn. Thông tin chia sẽ của bạn sẽ giúp cho nhiều người giống trường hợp như vậy lắm. Mong tin từ bạn. Cám ơn bạn nhiều

601065 top -

Congrats các member đã PV thành công @lan686,@conheoluoi,@khigia135,@quannguyen và một @ miền biển, anh doanchin, Và cũng xin chúc mừng một số anh, chị ngoài diển đàn nhưng sinh hoạt trong group Vdt Sagon đã get pink thời gian vừa qua.
To @vptrinh, vấn đề của bạn nếu có người đồng bảo trợ thì bổ túc là ok thôi. Mình biết có 1 trường hợp người bảo lãnh trúng số triệu đô mà nhân viên phỏng vấn vẫn từ chối đương đơn chính, bắt phải có người đồng bảo trợ mới cấp visa.
To @tommy10, vấn đề ở đây là tùy vào quyết định của nhân viên lãnh sự lúc PV, nếu họ cảm thấy sự bảo trợ có sự rỏ ràng, minh bạch và số người được bảo lãnh không phải là gánh nặng của nước Mỹ sau này thì họ sẽ Ok
Lưu ý thêm mọi người đi PV đợt sau là cần có bộ thuế mới năm 2015 (1040 & W2) nhé. 1 Tv của group mình bị giấy xanh vì thiếu W2 đấy.
Thanks bạn oanhvas, chúc F3-2005 các bạn thẳng tiến nhé

601067 top -

Chúc mừng quannguyen và doanchin đã PV thành công. Chúc gia đình của hai bạn sớm hoà nhập cuộc sống tại Mỹ trong tương lai nhé.

p/s: doanchin sẽ định cư ở tiểu bang nào của nước Mỹ?

601070 top -

Chúc mừng quannguyen và doanchin.

601074 top -

Congrats anh quannguyen & doanchin! :)

601077 top -

doanchin và quannguyen xin chân thành cảm ơn đến các anh chị em VDT trong thời gian qua đã nhiệt tình hỗ trợ và giúp đỡ. Trong thời gian này 2 anh em chuẩn bị mua Trâu và lưỡi cày qua Mẽo sử dụng nè hihi.

Thân chào tất cả các bạn...

601095 top -

hi ACE trên diễn đàn, nhà mình interview ngày 7/9, bổ sung I 184 va I 184A bản photocopy cho những thành viên đi theo vào ngày 8/9. Họ welcom gđ mình và giữ passport để cấp visa và đăng ký EMS. Cám ơn diễn đàn trong thời gian qua đã giúp mình phần nào trong việc chuẩn bị hồ sơ. Có ai biết bao nhiêu ngày sẽ có visa gởi về không vây?

601098 top -

Chúc mừng quannguyen và gia đình nha!

601101 top -
Câu lạc bộ F4 - Ngày ưu tiên năm 2003
1 ... 163, 164, 165, 166, 167, 168, 169, 170

*INTERVIEW LIST*

ImageImage

Updated 4/11/2016
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*THÔNG TIN QUAN TRỌNG: Do tình hình dịch COVID-19 diễn biến phức tạp, từ ngày 19/3, Đại Sứ Quán và Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ sẽ ngừng phỏng vấn cấp xét thị thực. Toàn bộ lịch hẹn từ ngày 19/3 trở đi sẽ bị huỷ. Xem thông tin chi tiết

Image
Image

Image

Updated 04/11/2016